करमणूक

सलमान खातोय घोड्याचा चारा

लॉकडाउनमध्ये अडकलेला सलमान खातोय घोड्याचा चारा

करोनामुळे देशभरात लॉकडाउन जाहीर झाल्याने सगळेच घरात अडकले आहेत. बॉलिवूड अभिनेता सलमान खान गॅलेक्सी अपार्टमेंटमध्ये राहत असलेल्या आपल्या कुटुंबापासून दूर पनवेलमधील फार्म हाऊसमध्ये राहत आहे. सलमान खानने स्वत: व्हिडीओ पोस्ट करत ही माहिती दिली होती. या व्हिडीओत सलमान खानसोबत त्याचा भाचा निर्वानदेखील होता. दरम्यान सलमानने आपल्या इन्स्टाग्रामवर अजून एक व्हिडीओ शेअर केला आहे. हा व्हिडीओ चांगलाच व्हायरल होत आहे.

या व्हिडीओत सलमान खान घोड्याला चारा भरवताना दिसत आहे. विशेष म्हणजे घोड्याला चारा भरवण्याआधी सलमान खान स्वत: घोड्याचा चारा खात आहे आणि नंतर घोड्याला भरवत आहे.

सलमान खानने हा व्हिडीओ शेअर करताना कॅप्शन लिहिलं आहे की, “Breakfast With my Love”. सलमानचा हा अंदाज त्याच्या चाहत्यांना चांगलाच आवडत आहे. एका चाहत्याने म्हटलं आहे की, Simplicity Level: Infinity… तर काहीजणांना सलमान खानला करोनाची भीती असल्याने चारा धुवून खा असा सल्ला दिला आहे.

About the author

Parner Times

Add Comment

Click here to post a comment

जाहिरात

फेसबुक सारखे

नोकरी